Diễn Đàn GiaoLưu - GặpMặt Của Người Nghệ An
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn GiaoLưu - GặpMặt Của Người Nghệ An

.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ Empty
Bài gửiTiêu đề: Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ   Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:02 pm

(Xứ Nghệ) - Sáng nay 24/5, TAND tỉnh Nghệ An đã đưa ra xét xử và tuyên phạt bị cáo Vi Văn Sơn (trú xã Thông Thụ, huyện Quế Phong) 10 năm tù giam về tội hiếp dâm trẻ em.
Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ Gioitro-1
Vi Văn Sơn lĩnh 10 năm tù giam về tội hiếp dâm trẻ em.

Theo cáo trạng của VKSND tỉnh Nghệ An, chiều 2/1/2010, Vi Văn Sơn trên đường đi chơi về thì thấy cháu L (3 tuổi) là em con chú của mình đang đi chơi.

Sau một hồi nô đùa, Sơn bế cháu L về nhà mình đưa ra một gói kẹo dụ cháu bé để giở trò đồi bại. Tuy nhiên khi Sơn đang chuẩn bị thực hiện hành vi thú tính thì bị một bé gái hàng xóm phát hiện nên phải dừng lại.

Thực hiện tội phạm đến cùng, Sơn bế cháu L lên khu rừng gần nhà và thực hiện hành vi thú tính. Sau khi thỏa mãn dục vọng thấp hèn, Sơn để mặc cháu L ở đó rồi bỏ về nhà như không có chuyện gì xảy ra.

Cháu L tự tìm được đường về nhà và bố mẹ L thấy con có những biểu hiện lạ. gặng hỏi thì phát hiện sự việc nên đã trình báo công an. Sơn bị bắt ngay sau đó và sáng nay 24/5, TAND tỉnh Nghệ An đã mở phiên sơ thẩm tuyên phạt Vi Văn Sơn 10 năm tù giam về tội hiếp dâm trẻ em.
https://37-fc.forumvi.com

Nghệ An: Lĩnh 10 năm tù vì giở trò đồi bại với em họ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nghệ An: Khai Trương Khu Du Lịch Sinh Thái Cao Cấp đầu Tiên ở Nghệ An
» Nghệ An: Thưởng thức một số món ăn các vùng Xứ Nghệ....
» mot buc thu linh nghiem
» Nghệ An: Thác cao,đẹp nhất ở Nghệ An
» Nghệ An: Dịch giả tí hon